เมนูยอดฮิต

คำนวณต้นทุนง่ายๆ By Kingbakery

ส่วนผสม
หน่วย
ปริมาณต่อบรรจุภัณฑ์ (เช่น ถุงละ 1000 กรัม)
ราคาต่อบรรจุภัณฑ์ (เช่น ถุง 1000 กรัม ราคา xx บาท)
ปริมาณที่ใช้ในสูตร
ต้นทุนต่อวัตถุดิบ (บาท)
10.00
10.00
10.00